Tra từ điển - Dictionary lookup
Xem âm lịch - View Lunar Calendar

Welcome, Guest. Please Login or Register.
Home Help Search Login Register

Pages: 1
Reply Send Topic Print
How do you create custom dictionary? (Read 0 times)
Nam-Viet
Guest

How do you create custom dictionary?
04/09/05 at 21:56:00

How would you create a custom dictionary guys? Show me step by step please...I kinna don't understand when I read the instructions @ http://www.informatik.uni-leipzig.de/~duc/Dict/ thanks...........
Back to top
(attachment deleted)  

Email   IP Logged
nhoctop
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G -
SP1!

Anh em co the giup minh voi khong ?
Reply #1 - 04/14/05 at 05:29:57

Máy pocket Pc của mình hiệu la ZeSS Color Mplus , Cpu Mips R-4000 , dùng hệ điều hành Windows Ce 2.11 , 24Mb ram , mình nghe nói cái từ điển của anh Đức hay lắm, muốn load về cài thử . Nhưng eo ôi khi load về thi đòi superwaba, và cung load luôn nhưng ko có một file Cab của Waba nào tương thích với máy mình cả , mình download pocketpc.mips , roi ppc.mips , roi hpc.mips , củng cài ko được , mà khổ nỗi hổng có cái đó cái từ diển chạy không được. Vậy , anh em nào biết cách cài trên máy như mình xin chỉ giáo giúp mình với.  

Mình có cài waba1.0 thành công, nhung từ điển này không chạy được với waba 1.0 ma đòi superwaba (x.xx).
Hoặc có một cách nào khác không , xin chỉ giúp mình với.
Cảm ơn các anh em nhiều.
Back to top
(attachment deleted)  

IP Logged
Forum Admin
YaBB Administrator

...

Re: How do you create custom dictionary?
Reply #2 - 04/19/05 at 07:29:45

Vấn đề này bạn phải hỏi nhóm phát triển Superwaba xem loại máy của bạn có được hỗ trợ không. Nếu Superwaba không chạy thì tất nhiên từ điển không chạy được.
Back to top
(attachment deleted)  

WWW   IP Logged
nhoctop
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G -
SP1!

Reply #3 - 04/29/05 at 03:16:00

Vậy là không có cách nào để cài sao anh Đức ơi..... ... anh Đức có cách nào giúp em cài chỉ cần với waba1.0 không anh, chứ cái super đó không có rồi .... không có cho máy của em rồi ... Em đang học anh văn nên cần cái từ điển quá , mà chưa đủ kinh phí để mua cái kim từ điển , vì cái máy ni người ta cho và em củng muốn học hỏi lập trình luôn nên dùng nó, anh có cách nào không anh ??? chỉ em với , huhuhuhu

Back to top
(attachment deleted)  

IP Logged
nhoctop
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G -
SP1!

huhuhu, ai giup voi ....
Reply #4 - 04/29/05 at 03:47:15

Vậy là không có cách nào để cài sao anh Đức ơi..... ... anh Đức có cách nào giúp em cài chỉ cần với waba1.0 không anh, chứ cái super đó không có rồi .... không có cho máy của em rồi ... Em đang học anh văn nên cần cái từ điển quá , mà chưa đủ kinh phí để mua cái kim từ điển , vì cái máy ni người ta cho và em củng muốn học hỏi lập trình luôn nên dùng nó, anh có cách nào không anh ??? chỉ em với , huhuhuhu

Back to top
(attachment deleted)  

IP Logged
jazzy
Guest

Reply #5 - 05/01/05 at 22:41:22

Đừng mua kim từ điển làm gì. Nếu PPC không chạy được thì đổi cái PPC lấy cái Palm mà dùng, vừa rẻ vừa chạy ngon lànhSmiley
Back to top
(attachment deleted)  

Email   IP Logged
Pages: 1
Reply Send Topic Print