Tra từ điển - Dictionary lookup
Xem âm lịch - View Lunar Calendar

Welcome, Guest. Please Login or Register.
Home Help Search Login Register

Pages: 1
Send Topic Print
Source code từ điển ! (Read 0 times)
nguyentrung
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G -
SP1!

Source code từ điển !
05/02/05 at 08:05:18

Ai có source code từ điển bằng Java của anh Đức không vậy?.....mình đang cần học hỏi lại để làm luận văn gấp lắm(liên lạc với anh Đức hoài ko được????).......Thanks
Back to top
(attachment deleted)  

IP Logged
tdnv
Guest

Re: Source code từ điển !
Reply #1 - 05/04/05 at 06:16:23

Bạn Trung ơi, lập trình Java trên Palm có thể dùng J2ME, còn anh Đức dùng SuperWaba (cũng giống Java nhưng có một số libraries hỗ trợ Palm). Bạn muốn dùng J2ME thì kiếm sách giáo khoa J2ME có hàng đống, cũng có rấtnhiều từ điển J2ME rồi. Có vấn đề cụ thể nào cần trao đổi thì có thể vào các diễn đàn như java.sun.com hay www.javavietnam.org hỏi mọi người ở đó. SuperWaba thì ít tài liệu hơn, nhưng nếu thạo Java rồi thì xem chương trình mẫu là biết cách làm. Trên forum của họ cũng có khá nhiều thông tin trao đổi.
Back to top
(attachment deleted)  

Email   IP Logged
nguyentrung
YaBB Newbies
*

I love YaBB 1G -
SP1!

Re: Source code từ điển !
Reply #2 - 05/04/05 at 07:45:21

đúng như bạn nói...mình còn khá ít thời gian mà luận văn của mình không chỉ demo ứng dụng từ điển, mà còn 1 ứng dụng khác về Wifi cũng vời J2ME nên mình cần một số source code J2ME về từ điển cũng như ứng dụng WiFi để tham khảo.....Nếu bạn biết hoặc có thể gửi cho mình với. mail là nguyentnta@gmail.com hay truongtra@yahoo.com
Cảm ơn bạn
Back to top
(attachment deleted)  

IP Logged
Pages: 1
Send Topic Print